toHDMI ZUWA Dama kusurwa Micro HDMI na USB -A
Aikace-aikace:
Kebul na HDMI na bakin ciki da ake amfani da shi sosai a cikin KWAMFUTA, Multimedia, Monitor, DVD Player, Projector, HDTV, Mota, Kamara, Gidan wasan kwaikwayo.
● SUPER SLIM & BAKI SIFFOFI:
OD na waya shine 3.0millmeter, siffar duka ƙarshen kebul ɗin shine 50% ~ 80% karami fiye da na kowa HDMI akan kasuwa, saboda an yi shi da kayan aiki na musamman (Graphene) da tsari na musamman, aikin kebul ɗin shine ultra high garkuwa da matsanancin watsawa, Zai iya kaiwa 8K@60hz (7680* 4320 ƙuduri).
●SBABBANMAI SAUKI& SOFT:
Ana yin kebul na kayan aiki na musamman da kuma tsarin masana'antu na sana'a. Waya yana da taushi sosai kuma mai sauƙi don haka za'a iya saukewa da sauƙi. Lokacin tafiya, zaku iya naɗa shi kuma ku shirya shi a cikin akwati da bai wuce inci ɗaya ba.
●Babban aikin watsawa:
Taimakon igiya 8K@60hz,4k@120hz. Canja wurin dijital a farashin har zuwa 48Gbps
●Babban juriya na lankwasawa da tsayin daka:
36AWG tsarkakakken madubin jan ƙarfe, mai haɗin gwal plated na zinari, juriya mai ƙarfi; M jan ƙarfe madugu da graphene fasahar garkuwa goyan bayan matsananci high sassauci da matsananci high garkuwa.
Ƙayyadaddun Bayanan Samfur

Halayen JikiCable
Tsawon: 0.46M/0.76M/1M
Launi: Baki
Salon Mai Haɗi: Madaidaici
Nauyin samfur: 2.1 oz [56g]
Ma'aunin Waya: 36 AWG
Waya Diamita: 3.0mm
Kunshin Bayanin Marufi
Yawan: 1 Shipping (Package)
Nauyin: 2.6 oz [58g]
Bayanin Samfura
Mai haɗa (s)
Mai Haɗi A: 1 - HDMI (Fin 19) Namiji
Mai Haɗi B: 1 - Micro HDMI (Fin 19 ) Namiji
Ultra High Speed Ultra Slim HDMI na USB yana goyan bayan 8K@60HZ,4K@120HZ
HDMI Namiji zuwa kusurwar Dama Micro HDMI Kebul Namiji -A
Nau'in Gyaran Launi ɗaya
24K Plated Zinare
Zabin Launi

Ƙayyadaddun bayanai
1. HDMI Nau'in Namiji ZUWA Dama Dama Micro HDMI Cable Male -A
2. Zinariya plated haši
3. Mai gudanarwa: BC (tagulla bare),
4. Ma'auni: 36AWG
5. Jaket: jaket pvc tare da garkuwar fasahar Graphene
6. Tsawon: 0.46 / 0.76m / 1m ko wasu. (na zaɓi)
7. Taimakawa 7680 * 4320,4096x2160, 3840x2160, 2560x1600, 2560x1440, 1920x1200, 1080p da sauransu.
8. Duk kayan da RoHS kuka
Lantarki | |
Tsarin Kula da inganci | Aiki bisa ga tsari & ka'idoji a cikin ISO9001 |
Wutar lantarki | DC300V |
Juriya na Insulation | 2M min |
Tuntuɓi Resistance | 5 ohm ku |
Yanayin Aiki | -25C-80C |
Yawan canja wurin bayanai | 48 Gbps Max |
Menene kebul na wutar lantarki, kuma ta yaya za a zabi kebul na wutar lantarki?
Igiyar wutar lantarki -- igiyar wutar lantarki waya ce da ke watsa abin da ke faruwa. Yawancin lokaci ana watsa halin yanzu ta hanyar watsa batu-zuwa. Za a iya raba igiyar wutar lantarki zuwa igiyar wutar lantarki ta AC AC bisa ga amfani kuma danna nan don ƙara bayanin hoto na igiyar wutar lantarki ta DC DC, yawanci igiyar wutar AC ta hanyar babban ƙarfin wutar lantarki na waya AC, irin wannan nau'in waya saboda girman ƙarfin lantarki yana buƙatar ƙa'idodin haɗin kai don samun ƙungiyar takaddun shaida na aminci za a iya samar da shi bisa ƙa'ida. Kuma layin DC yana ta hanyar ƙananan ƙarfin lantarki na halin yanzu na DC, don haka buƙatun aminci ba su da ƙarfi kamar layin AC, amma saboda aminci, ƙasashen da ke yanzu suna buƙatar takaddun takaddun aminci.
Yadda ake zabar igiyar wuta
1. Standard tambayoyi
Da farko, kuna buƙatar fahimtar cewa samfuran da kuke samarwa ana siyar da su ga wata ƙasa, samfuran daban-daban suna cikin gida ɗaya, kuma suna da buƙatu daban-daban akan ma'aunin igiyar wutar lantarki. Kamar: zuwa ƙasashen Turai, samfuran suna buƙatar samun takardar shedar eu VDE, zuwa Amurka, suna buƙatar samun takardar shedar UL ta Amurka, zuwa Ostiraliya, Japan, Italiya da sauran ƙasashe suna da buƙatun takaddun samfuran da suka dace, buƙatu tare da toshe ba iri ɗaya bane, idan wannan bai tabbata ba, ƙila ba za ku iya amfani da samfurin ba, don haka wannan shine babbar matsala.
2. Ƙayyadaddun da kuma lokacin farin ciki Lines
Layukan wutar lantarki An raba igiyar wutar lantarki zuwa muryoyi biyu da cores uku, bisa ga nau'ikan kayan lantarki daban-daban. Har ila yau, zuwa kasu kashi dalla-dalla, kamar na kasa misali na 52 line (haske PVC kwasfa taushi na USB) 53 line ( talakawa PVC sheath taushi na USB), VDE maki H03VV-F, H05VV-F, da dai sauransu Bugu da kari, da wutar lantarki igiyar kuma kasu kashi kauri, kamar: 0.5mm2 0.75mm2 1.0mm2 1.5mm2 0.75mm2 0.75mm2 1.5mm2 wutan lantarki kauri bisa ga kauri, da dai sauransu. na'urori, da fatan za a koma ga ma'auni na ƙasa.
3. Launin wutar lantarki
Wannan ya dogara ne akan launi na samfurin, idan samfurinka fari ne, ya kamata a sanye shi da farar igiyar wutar lantarki, tare da baƙar fata, ko da yaushe ba shi da kyau sosai.
4. Tsawon wutar lantarki
Tsawon igiyar wutar lantarki ya kamata a ƙayyade bisa ga amfani da mai amfani, tsayi ko gajere, mai amfani a cikin tsarin amfani, bai dace ba.